பாண்டுரங்க சாய் !

ஆல்பம்: ஷீரடி சாய் நாதம்

பாடியவர்: திரு. உன்னிகிருஷ்ணன்

எழுதியவர்: பி.ஸ்ரீதேவிபிரசாத்

————————————————————————– பாண்டுரங்கன் கண்களிலேத் தெரியும் மின்னல் ஒளியை… உன்னிடமும் காணுகிறேன் சாயி நாதனே ! பாண்டுரங்கனும் நீயே ! பரந்தாமனும் நீயே ! பாண்டுரங்க சாய் ! விட்டல விட்டல சாய் ! (பாண்டுரங்கன் கண்களிலே ) சாந்தமுடன் தோன்றுவான் ! – ருத்ர‌ தாண்டவமும் ஆடுவான் ! சாம்பலினை மேனியிலே பூசும் சர்வேஸ்வரன் ! சாயி பாபா உன்னிடமும் அவன் குணத்தைக் காண்கிறேன் ! சிவ சங்கரன் நீயே ! திரு மூர்த்தியும் நீயே ! ஹர ஹர சிவ சாய் ! ஜெய ஜெய சிவ சாய் ! (பாண்டுரங்கன் கண்களிலே) குருவை பணிந்து வணங்குவான் ! கோதண்டம் ஏந்துவான் ! அருமறை சொன்ன சத்தியத்தைக் காத்தவன் ஸ்ரீராமனே ! குரு தத்தர் எமக்களித்த கலியுகத்து ராமனே ! ஜெய ராமனும் நீயே ! ரகுராமனும் நீயே ! ஜெய ஜெய சாய்ராம் ! ஜகம் புகழ் சாய்ராம் ! (பாண்டுரங்கன் கண்களிலே)